Regularity of solutions of higher order nonlinear elliptic and parabolic equations /

Đã lưu trong:
Chi tiết về thư mục
Tác giả chính: Skrypnik, I. V.
Định dạng: Bài viết
Ngôn ngữ:English
Những chủ đề:
Các nhãn: Thêm thẻ
Không có thẻ, Là người đầu tiên thẻ bản ghi này!
Thư viện lưu trữ: Thư viện Trường Đại học Đà Lạt
LEADER 00962nam a2200301 4500
001 DLU090079280
005 ##20090608
040 # # |a DLU  |b eng 
041 # # |a eng 
044 # # |a UK 
100 # # |a Skrypnik, I. V.  
245 # # |a Regularity of solutions of higher order nonlinear elliptic and parabolic equations /  |c I. V. Skrypnik. 
653 # # |a Boundary point 
653 # # |a Holderity of solutions 
653 # # |a Nonlinear elliptic equations  
653 # # |a Nonlinear parabolic equations 
653 # # |a Regularity of solutions 
653 # # |a Removable singularity 
773 # # |t Nonlinear Analysis, Theory, Methods & Applications  |g Vol. 30, part 1 (December 1997), p. 147-157 
920 # # |a Phòng Tạp chí -- Trung tâm Thông tin - Thư viện Trường Đại học Đà Lạt 
994 # # |a DLU 
900 # # |a True 
911 # # |a Trương Bảo Trâm Anh 
925 # # |a G 
926 # # |a A 
927 # # |a BB 
980 # # |a Thư viện Trường Đại học Đà Lạt