Operator approach for the study of periodic solutions to Lienard equation /

Đã lưu trong:
Chi tiết về thư mục
Tác giả chính: Yumagulov, M. G..
Định dạng: Bài viết
Ngôn ngữ:English
Những chủ đề:
Các nhãn: Thêm thẻ
Không có thẻ, Là người đầu tiên thẻ bản ghi này!
Thư viện lưu trữ: Thư viện Trường Đại học Đà Lạt
LEADER 00891nam a2200289 4500
001 DLU090093175
005 ##20091201
040 # # |a DLU  |b eng 
041 # # |a eng 
044 # # |a jp 
100 # # |a Yumagulov, M. G..  
245 # # |a Operator approach for the study of periodic solutions to Lienard equation /  |c M. G. Yumagulov. 
653 # # |a Hopf bifurcation 
653 # # |a Krasnoselskiis method 
653 # # |a Lienard equations 
653 # # |a Parameter functionalization 
653 # # |a Van-der-Pol equation 
773 # # |t Advances in Mathematical Sciences and Applications  |g Vol. 7, no. 2 (1997), p. 569-578 
920 # # |a Phòng Tạp chí -- Trung tâm Thông tin - Thư viện Trường Đại học Đà Lạt 
994 # # |a DLU 
900 # # |a True 
911 # # |a Trương Bảo Trâm Anh 
925 # # |a G 
926 # # |a A 
927 # # |a BB 
980 # # |a Thư viện Trường Đại học Đà Lạt